Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

bán chung cư qua

Hiện có 6.493 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
19

Ôi trời ơi - Căn 1PN cuối cùng - 50m2 - Full nội thất - DT cho thuê 18 tr/tháng

3 tỷ · 50 m² · 60 tr/m² · 1 · 1
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Bán căn hộ chung cư Elysian tại Lò Lu, 4.9 tỷ, 68m2, 2PN, 2WC, hàng hiếm tại giá cực chất

4,9 tỷ · 68 m² · 72,06 tr/m² · 2 · 2
Quận 9, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
16

Duy nhất T6/2026 căn hộ cao cấp Lusso La Pura thanh toán trước 300 triệu, có trạm Metro trước nhà

3,5 tỷ · 67 m² · 52,24 tr/m² · 2 · 2
Thuận An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
10

Căn 2PN Ponte tầng cao view cầu Pháo hoa, cầu Trần Thị Lý - Diện tích 70,1m2 - Giá 7,3 tỷ

7,3 tỷ · 70,1 m² · 104,14 tr/m² · 2 · 2
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
20

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại Tòa nhà Cowaelmic, 6,85 tỷ, 70m² giá cực chất

6,85 tỷ · 70 m² · 97,86 tr/m² · 3 · 2
Thanh Xuân, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Bán lỗ căn 2PN view công viên, sông Hàn, cửa biển - Diện tích 68m2 - Giá 5,9 tỷ

5,9 tỷ · 68 m² · 86,76 tr/m² · 2 · 2
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
14

Hot căn 3PN2WC giá chỉ 9,5 tỷ - 109m² - full NT view thoáng mát

9,5 tỷ · 109 m² · 87,16 tr/m² · 3 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Bán nhanh căn 1PN+ giá rẻ tầng cao view Sơn Trà - Diện tích 60m2 - Giá 4,4 tỷ

4,4 tỷ · 60 m² · 73,33 tr/m² · 2 · 1
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

Bán 3PN 113m2 giá 4.750 tỷ, sẵn sổ hồng, sẵn giường tủ, view ủy ban, tầng cao, nhà mới 100%

4,75 tỷ · 113 m² · 42,04 tr/m² · 3 · 2
Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Bán gấp căn 1PN + 1 đa năng, 1WC chỉ với 2,65 tỷ, 47m² tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội

2,65 tỷ · 47 m² · 56,38 tr/m² · 1 · 1
Gia Lâm, Hà Nội
Đăng hôm qua

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng bán chung cư qua

Ảnh đại diện
10

Căn 2PN tầng cao view trực diện sông, Pháo Hoa - Diện tích 70,8m2 - Giá 8 tỷ

8 tỷ · 70,8 m² · 112,99 tr/m² · 2 · 2
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Căn hộ đặc biệt chiều cao trần 5m view Biển, Thành phố - Diện tích 49m2 - Giá 5,5 tỷ

5,5 tỷ · 49 m² · 112,24 tr/m² · 2 · 1
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
14

2BR 65.7M |VỐN TỪ 1,X TỶ |KHÔNG PHẢI HOÀN HẢO NHẤT, MÀ LÀ LỰA CHỌN KHÓ SAI NHẤT|MASTERI GRAND COAST

4,26 tỷ · 70,7 m² · 60,26 tr/m² · 2 · 2
Văn Giang, Hưng Yên
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
5

Bán căn hộ, An Gia Skyline Q7 66m 2pn 2WC. Nội thất đầy đủ

4,5 tỷ · 66 m² · 68,18 tr/m² · 2 · 2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
8

Căn 1PN+ tầng trung view thành phố - Diện tích 46,5m2 - Giá 3,65 tỷ

3,65 tỷ · 46,5 m² · 78,5 tr/m² · 2 · 1
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Bán chung cư The Wisteria, 99m2, 3PN, 2WC, giá thỏa thuận. LH: 0888 017 ***

Giá thỏa thuận · 99 m² · 3 · 2
Hoài Đức, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

Đã mua căn 2PN biển Quy Nhơn thì ko thể bỏ qua căn này

Giá thỏa thuận · 70 m² · 2 · 2
Quy Nhơn, Bình Định
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
6

F1 Đại lý nhiều giỏ hàng có gói nội thất - CK 100tr tại Green Skyline hỗ trợ thủ tục vay

3 tỷ · 50 m² · 60 tr/m² · 1 · 1
Dĩ An, Bình Dương
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
9

Chính chủ cần bán gấp căn hộ một ngủ toà Park 7 Times City, nội thất cao cấp. Giá 6 tỷ 150 có bớt

6,15 tỷ · 58 m² · 106,03 tr/m² · 1 · 1
Hoàng Mai, Hà Nội
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Duy nhất! Chính chủ bán gấp căn hộ 3 ngủ tòa T1 Times City. Nội thất cao cấp giá 9tỷ5, sẵn ôtô HD

9,5 tỷ · 95 m² · 100 tr/m² · 3 · 2
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng hôm qua

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}